Counter Stick
ทุกอย่าง ต้องเดินหน้า สู้ๆครับ! Chon

ความคิดเห็นเรื่องปัญหาม๊อด

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

คุณคิดอย่างไงความคิดเห็นของผม

76% 76% 
[ 13 ]
6% 6% 
[ 1 ]
18% 18% 
[ 3 ]

คะแนนทั้งหมด : 17

ความคิดเห็นเรื่องปัญหาม๊อด

ตั้งหัวข้อ by adwzsxcd on Sun Sep 18, 2011 8:22 am

ทุกท่านคงเห็นแล้วว่าปัญหาจับผิดม๊อดโดย TS (นามสมมุติ) เริ่มบานปลายไปหลายกระทู้ โดยที่ยังไม่รู้ผลซักที และผมก้ออยากให้เรื่องนี้ยุติโดยเร็ว ผมเลยเห็นว่าแทนที่จะมาจับผิดกันอยู่แบบนี้ เราไม่หาม๊อดที่ดี เพิ่มเข้ามาดูแลเว็บของเราไม่ดีกว่าเหรอ ดูอย่างเว็บ Thaistickman คนแค่ 606 คน ยังมีม๊อดมากถึง 8 คน
(ข้อมูลโดย Namemkzaza)
ยังดูแลกันไม่ค่อยทั้วถึง 100 เปอร์เซ็นเลย แต่ในเว็บเรา มีคนมากถึง 1405 คน แต่กลับมีม๊อดอยู่แค่ 2 คน แล้วทำไมเรามีเพิ่มม๊อดฝีมือดีๆเข้ามาเพิ่ม เพื่อที่จะได้ดูแลได้อย่าทั้วถึง นอกจากนี้วิธินี้ยังเป็นตัวแก้ปัญหาในเรื่องที่ม๊อดทำผิดเองแล้วไม่ลงโทษ จะได้มาเตือนกันเองได้เมื่อมีใครทำอะไรผิดเอง ผมจึงทำแบบสอบถามมาให้โหวดกัน และหวังว่าเรื่องนี้จะจบลงด้วยดี เพราะยังไงเราก้อเหมือนครอบครัวกันอยู่แล้ว อย่าทะเลาะกันเลยครับ (วันนี้หัวกระแทก+เรื่องมันบายปลายจนเกินไป เลยสุภาพหน่อย ^^)

adwzsxcd
Assault (Lv7)

ระดับคะแนน : 18

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ความคิดเห็นเรื่องปัญหาม๊อด

ตั้งหัวข้อ by ThisIsNotMyID on Sun Sep 18, 2011 8:29 am

จริงจัง...:

ผมเห็นด้วยนะ แต่ว่า ผมจะโหวตเอาม็อดคนเดิม แต่แค่เพิ่มจำนวนม็อด ส่วนผลนั้น ให้ท่านแอดมินจัดการเองดีกว่า...

All According to My CStick:

>>เกี่ยวกับเว็บบอร์ดนี้<<
>>กฎระเบียบของเว็บบอร์ด<<
>>กฎการใช้ห้องแช็ท<<

ThisIsNotMyID
Peccancie & Photograp
Peccancie & Photograp

ระดับคะแนน : 42
งานอดิเรก : โกหก โกหก โกหก

Re: ความคิดเห็นเรื่องปัญหาม๊อด

ตั้งหัวข้อ by managon on Sun Sep 18, 2011 8:30 am

มีคนมากถึง ๑๔๐๕ คนแต่เล่นจริงๆ จังๆ แค่ ไม่ถึง ๒๐ กว่าคน

ม๊อด ๒ คนผมก็ว่าพอดีแล้วครับ??

หน้าที่ที่ม๊อด ทำก็ไม่ได้มีมาก ไม่ทำก็ไม่ถึงกับตาย

และไม่ได้มีให้ทำบ่อยๆ ?

เอาม๊อดมามาก ปัญหาก็มาก ขนาดม๊อด ๒ คนยังมีเรื่อง?

managon
Camper (Lv9)
Camper (Lv9)

ระดับคะแนน : 28
งานอดิเรก : เล่นเกมส์ ศึกษาวิธีสร้างเกมส์

ตั้งหัวข้อ by adwzsxcd on Sun Sep 18, 2011 8:35 am

managon พิมพ์ว่า:มีคนมากถึง ๑๔๐๕ คนแต่เล่นจริงๆ จังๆ แค่ ไม่ถึง ๒๐ กว่าคน

ม๊อด ๒ คนผมก็ว่าพอดีแล้วครับ??

หน้าที่ที่ม๊อด ทำก็ไม่ได้มีมาก ไม่ทำก็ไม่ถึงกับตาย

และไม่ได้มีให้ทำบ่อยๆ ?

เอาม๊อดมามาก ปัญหาก็มาก ขนาดม๊อด ๒ คนยังมีเรื่อง?
คุณคิดว่าคุณอยู่นานแล้วรึไงว่า คนเล่นจริงๆ มันมีมากกว่านั่นนะครับ ถามคนทีออนไลน์นานๆก็ได้นะครับ

adwzsxcd

ตั้งหัวข้อ by adwzsxcd on Mon Sep 19, 2011 1:24 pm

ขอขุดกระทู้น่อยนะครับ

adwzsxcd

ตั้งหัวข้อ by Tongsan on Mon Sep 19, 2011 2:04 pm

เอาคนเดิมแต่ให้ปรับปรุง ร็อค

Tongsan
Trigger Strike
Trigger Strike

ระดับคะแนน : 21
งานอดิเรก : นั่งหน้าคอม

ดูข้อมูลส่วนตัว http://bbs.pramool.com/webboard/list3.php3?cate=pda

ตั้งหัวข้อ by KillNoKill on Mon Sep 19, 2011 2:40 pm

อันนี้ผมยังไงก็ได้ ชิวๆ ขออย่างเดียว
ให้มันส่งผล+
มากกว่าผล -

แค่นั้นแหละ -w-

KillNoKill
1st Contest Winning
1st Contest Winning

ระดับคะแนน : 69
งานอดิเรก : หายใจ

ดูข้อมูลส่วนตัว http://cstick.forums.ag/t278-topic

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน